Sunday, January 5, 2020
AN KARRAMA BALARABA RAMAT
Makarantar Unity College of Health Sciences and Technology, Kano sun karrama Hajiya Balaraba Ramat da kyautar Recognition Award.
Balaraba Ramat ita ce marubuciyar:
-Wa Zai Auri Jahila?
-Badariyya
-Wane Kare Ne Ba Bare Ba?
-Alhaki Kwikwiyo Ne
-Ilimi Gishirin Rayuwa (wasan kwaikwayo)
-Kyakkyawar Rayuwa (wasan kwaikwayo)
-Ina Son Shi Haka
Allah ya kara lafiya Hajiya, amin.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
RANAR HAUSA: ƘUNGIYAR HAUSA TA BUK TA CIRI TUTA
RANAR HAUSA: ƘUNGIYAR HAUSA TA BUK TA CIRI TUTA Nabila Muhammad Ƙungiyar Hausa ta BUK ƙarƙashin jagorancin Kabiru Yusuf Fagge wanda aka fi ...
No comments:
Post a Comment